Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    18

Mua cầu thủ trong FM10

Không biết mọi người thấy thế nào chứ trong FM 10 này mua cầu thủ quá là đắt.Thằng nào được được một tí cũng toàn 3-40 chục triệu bảng trở lên.Lương 1 năm cũng phải tâm trên 5 triệu.Có vẻ FM 10 đi hơi quá thực tế,đành rằng cầu thur ngoài đời bây h cũng cao nhưng chỉ là một số ít thôi.Ví dụ thằng Cricisto của Genoa phải trả 40 triệu ,lương cho cu cậu ~7 triệu bảng/năm.Hic bó tay

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    29
    Bản FM này khùng lắm.Mấy chú lằng nhàng mà giá toàn trên trời hết. Dzeko thuộc transfer list mà cũng 20 mil.Ribery 1 năm hết hạn hợp đồng mà 88 mil.Mấy em 15-16 tuổi có pa cao cũng đòi 8-10 mil .Chán hẳn mà bán buôn thì giờ bọn nó khôn như gì.Bán mãi dc mỗi chú Van the goal sang MU giá 43 kèm điều khoàn chơi 10 trận thì đc 40 mil.Hết. Van der Vart cho Vilarell mượn đá như lên đồng.Thế mà hết mùa rao mãi chả bán đc .Mỗi giả 16 mil. Chán chẳng buồn bán.

Số bài viết
    29
    Nhanh nản thế. Mình thấy mua rẻ mà. Chuyển qua tiền bảng Anh cho đỡ sốc với số lớn.

Mr Lee Hair.
    0912.01.11.81 - 0129.388.33.88
    otay:

Số bài viết
    74
    Sao tôi tìm hoài ma không có tiền Bảng Anh. Chỉ dùm cái. Thanks

Số bài viết
    5,684
    @ik-mmm: Ribery mùa 2 mua chỉ 10-20M là cùng thôi, nhiều người đã kiểm chứng rồi
    @bigboy22_09: bảng anh ở gần cuối, nó là cái UK ấy

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kolya82 Bài viết
    Không biết mọi người thấy thế nào chứ trong FM 10 này mua cầu thủ quá là đắt.Thằng nào được được một tí cũng toàn 3-40 chục triệu bảng trở lên.Lương 1 năm cũng phải tâm trên 5 triệu.Có vẻ FM 10 đi hơi quá thực tế,đành rằng cầu thur ngoài đời bây h cũng cao nhưng chỉ là một số ít thôi.Ví dụ thằng Cricisto của Genoa phải trả 40 triệu ,lương cho cu cậu ~7 triệu bảng/năm.Hic bó tay
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ik_mmm Bài viết
    Bản FM này khùng lắm.Mấy chú lằng nhàng mà giá toàn trên trời hết. Dzeko thuộc transfer list mà cũng 20 mil.Ribery 1 năm hết hạn hợp đồng mà 88 mil.Mấy em 15-16 tuổi có pa cao cũng đòi 8-10 mil .Chán hẳn mà bán buôn thì giờ bọn nó khôn như gì.Bán mãi dc mỗi chú Van the goal sang MU giá 43 kèm điều khoàn chơi 10 trận thì đc 40 mil.Hết. Van der Vart cho Vilarell mượn đá như lên đồng.Thế mà hết mùa rao mãi chả bán đc .Mỗi giả 16 mil. Chán chẳng buồn bán.
    Mấy bác toàn quất hàng Indispensable của CLB người ta không mà hỏi sao giá không trên trời

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigboy22_09 Bài viết
    Sao tôi tìm hoài ma không có tiền Bảng Anh. Chỉ dùm cái. Thanks
    bạn vào Preferences --> kick vào chỗ cõ US Dollar --> chọn chuyển thành UK Pound --> confirm

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    74
    Thanks bác Jose Mourinho nha. Em tìm dc roài.

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigboy22_09 Bài viết
    Thanks bác Jose Mourinho nha. Em tìm dc roài.
    nút thank kìa bạn
    ấn vào đó là ok rồi, cần j phải viết bài như thế nài

Tình yêu của tôi
    :lac:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới